Seweryn Dominsky

Seweryn Dominsky jẹ́ onkọwe olokiki àti amọja nípa ìmúlò tuntun àti fintech, pẹ̀lú ìfọkànsìn pẹ̀lú àpapọ̀ ìmúṣẹ àti owó. Ó ní ìwé-ẹ̀rí Master nípa Ìmúlò Ọjà àti Òfin láti ilé ẹ̀kọ́ olókìkí School of Business ní Yunifásitì ti Owó àti Ìmúlò, níbi tí ó ti dá ìmọ̀ jinlẹ̀ rẹ̀ lóhùn-ún ti àkóso ọjà àti ìmúlò tuntun. Irin-ajo ọjọ́ iṣẹ́ Seweryn ní àfihàn iriri pataki ní JP Morgan, níbi tí ó ti jẹ́ apá kan tó ṣe àkóso ní iṣelọpọ ìmúlò tí ó lo ìmúlò tó gaju láti mu iṣẹ́ ìfowopamọ́ pọ si. Àwọn ìkọ̀wé Seweryn fihan àmọ̀ràn pẹ̀lú ìmúrẹ́ ti àwọn ìṣòro tó wúlò ní àgbègbè ètò ìfowopamọ́ oni-nọ́mba, tó jẹ́ kí ìmọ̀ rẹ̀ jẹ́ ohun tó wúlò fún àwọn alamọdaju inú ọjà àti àwọn olufẹ́ rẹ̀. Nípasẹ̀ iṣẹ́ rẹ, Seweryn ní ìdílé láti so àtẹ́gbẹ̀yà pẹ̀lú ìfowosowopo ìfarabale àti àwọn ìmúlò ètò tuntun tó ń yípa ilé iṣẹ́ náà.

1 2 3 31